JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MOROGORO /5= &=
S. L. P. 5476, Morogoro, Simu: +255 23 2614214/+255 23 2934277 |*[@ 5

Barua pepe info@moruwasa.go.tz, md@moruwasa.go.tz,

MORUWASA

TANGAZO

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Morogoro
(MORUWASA) inawatangazia wateja wote waliokamilisha
malipo ya maunganisho mapya ya huduma ya majisafi kufika
katika Ofisi za MORUWASA kabla ya tarehe 10 Juni, 2023 ili
kukamilisha mchakato wa huduma ya maunganisho ya maji.

MORUWASA inawasisitiza wateja husika kufika ofisini au
kuwasiliana nasi kupitia simu namba 0800751011 (Bure) na
0736737736 (whatsapp pekee) kwa siku za wiki (Jumatatu hadi
jjumaa) kuanzia saa 1:30 Asubuhi hadi saa 10:30 Alasiri wakiwa
na stakabadhi za malipo.

Limetolewa na;
Kitengo cha Mawasiliano na Uhusiano kwa Umma,
MORUWASA
31 Mei, 2023
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